Abincin Abinci Isomalt Sugar Isomalto Oligosaccharide
Bayanin samfur
Isomaltooligosaccharide, wanda kuma aka sani da isomaltooligosaccharide ko reshe oligosaccharide, samfuri ne na juyawa tsakanin sitaci da sitaci. Fari ne ko ɗan haske mai launin rawaya amorphous foda tare da halayen kauri, kwanciyar hankali, ƙarfin riƙe ruwa, dandano mai daɗi, kintsattse amma ba ƙone ba. Isomaltooligosaccharides samfuri ne mai ƙananan juzu'i wanda ya ƙunshi ƙwayoyin glucose wanda aka haɗa ta hanyar haɗin α-1,6 glycosidic. Matsakaicin canjinsa yana da ƙasa kuma matakin polymerization yana tsakanin 2 da 7. Babban abubuwan da ke tattare da shi sun haɗa da isomaltose, isomalttriose, isomaltotetraose, isomaltopentaose, isomalthexaose, da sauransu.
Isomaltooligosaccharides a matsayin kayan zaki na halitta yana iya maye gurbin sucrose wajen sarrafa abinci, kamar biscuits, pastries, drinks da sauransu. Zakin sa ya kai kusan kashi 60% -70% na sucrose, amma dandanon sa yana da dadi, kintsattse amma ba ya kone, kuma yana da lafiya. ayyuka na kulawa, irin su inganta yaduwar bifidobacteria da rage yawan ma'aunin glycemic. Bugu da kari, Isomaltooligosaccharides shima yana da kyawawan ayyukan kula da lafiya kamar hana ci gaban caries hakori, rage ma'aunin glycemic, inganta aikin gastrointestinal, da inganta garkuwar mutum. Sabon samfuri ne na juyawa tsakanin sitaci da sukarin sitaci.
Isomaltooligosaccharides yana da aikace-aikace da yawa. Ba za a iya amfani da shi kawai azaman mai zaki na halitta don maye gurbin sucrose a cikin sarrafa abinci ba, har ma a matsayin ƙari na abinci, albarkatun magunguna, da dai sauransu. Ƙara Isomaltooligosaccharides don ciyarwa zai iya inganta rigakafi na dabba, inganta ci gaban dabba, da dai sauransu A fagen magani. , Ana iya amfani da Isomaltooligosaccharides azaman mai ɗaukar magunguna don shirya shirye-shiryen ci gaba da ci gaba, shirye-shiryen sarrafawa-saki, da sauransu, kuma yana da fa'idodin aikace-aikacen aikace-aikace.
COA
ABUBUWA | STANDARD | SAKAMAKON gwaji |
Assay | 99% Isomalto Oligosaccharides | Ya dace |
Launi | Farin Foda | Ya dace |
wari | Babu wari na musamman | Ya dace |
Girman barbashi | 100% wuce 80 mesh | Ya dace |
Asarar bushewa | ≤5.0% | 2.35% |
Ragowa | ≤1.0% | Ya dace |
Karfe mai nauyi | ≤10.0pm | 7ppm ku |
As | ≤2.0pm | Ya dace |
Pb | ≤2.0pm | Ya dace |
Ragowar magungunan kashe qwari | Korau | Korau |
Jimlar adadin faranti | ≤100cfu/g | Ya dace |
Yisti & Mold | ≤100cfu/g | Ya dace |
E.Coli | Korau | Korau |
Salmonella | Korau | Korau |
Kammalawa | Yi daidai da ƙayyadaddun bayanai | |
Adana | An adana shi a cikin Cool & Busasshen Wuri, Nisantar Haske mai ƙarfi da Zafi | |
Rayuwar rayuwa | Shekaru 2 lokacin da aka adana da kyau |
Aiki
1. Inganta narkewa da sha: isomaltooligosaccharides yana taimakawa wajen haɓaka girma da haifuwa na bifidobacterium a cikin jikin ɗan adam, wanda ke taimakawa wajen kiyaye ma'auni na flora na hanji, haɓaka peristalsis na gastrointestinal, inganta narkewa da sha har zuwa wani matsayi, da rage maƙarƙashiya, zawo. , ciwon ciki, tashin zuciya da sauran alamomi.
2. Haɓaka rigakafi: Gudanar da aikin gastrointestinal ta hanyar isomaltooligosaccharides da kuma kula da motsi na yau da kullum na jiki, wanda ke taimakawa wajen bunkasa garkuwar jiki da kuma taimakawa wajen aikin immunomodulator.
3. Rage lipid na jini: yawan sha na isomaltose yana da ƙasa sosai, kuma adadin kuzari ya ragu, wanda ke taimakawa wajen rage triglycerides da cholesterol a cikin jini bayan sha, yana taka rawa wajen rage yawan lipids na jini, kuma yana iya taimakawa wajen magance cututtukan. hyperlipidemia.
4. Rage cholesterol: Ta hanyar isomaltooligosaccharides bazuwar, canzawa da kuma sha abinci a cikin tsarin narkewa, yana taimakawa wajen rage cholesterol.
5. Rage sukarin jini: Ta hanyar hana shan sukari a cikin hanji ta hanyar isomaltooligosaccharides, yana taimakawa wajen rage hawan jini da kuma taimakawa wajen rage sukarin jini.
Aikace-aikace
Ana amfani da foda isomaltooligosaccharide sosai a fannoni daban-daban, galibi ciki har da masana'antar abinci, masana'antar harhada magunguna, samfuran masana'antu, samfuran sinadarai na yau da kullun, ciyar da magungunan dabbobi da reagents na gwaji da sauran fannoni. "
A cikin masana'antar abinci, ana amfani da foda isomaltooligosaccharide sosai a cikin abincin kiwo, abincin nama, abincin gasa, abinci na noodle, kowane irin abubuwan sha, alewa, abinci mai ɗanɗano da sauransu. Ba za a iya amfani da shi kawai azaman mai zaki ba, har ma yana da kyawawan kaddarorin da ke da tasiri da kuma tasirin hana tsufa na sitaci, kuma yana iya tsawaita rayuwar gasasshen abinci 1. Bugu da ƙari, isomaltose yana da wuya a yi amfani da yisti da kwayoyin lactic acid, don haka za'a iya ƙara shi a cikin abinci mai laushi don kula da aikinsa.
A cikin masana'antar harhada magunguna, ana amfani da isomaltooligosaccharides a cikin abinci na lafiya, kayan tushe, filler, magungunan halittu da albarkatun magunguna. Ayyukansa na ilimin lissafi da yawa, irin su inganta lafiyar hanji, ƙarfafa tsarin rigakafi, samar da makamashi, rage amsawar sukari na jini da inganta shayar da abinci mai gina jiki, ya sa ya zama darajar aikace-aikace a fagen magani 13.
A fagen samfuran masana'antu, ana amfani da isomaltooligosaccharides a cikin masana'antar mai, masana'antu, samfuran noma, bincike da ci gaba na kimiyya da fasaha, batura, madaidaicin simintin gyare-gyare da sauransu. Its acid da zafi juriya da kyau danshi riƙewa sa shi da musamman aikace-aikace abũbuwan amfãni a cikin wadannan filayen.
Dangane da samfuran sinadarai na yau da kullun, ana iya amfani da isomaltooligosaccharides a cikin tsabtace fuska, kayan shafa mai kyau, toners, shamfu, man goge baki, wankin jiki, abin rufe fuska da sauransu. Abubuwan da ke da amfani da shi da kuma kyakkyawan haƙuri sun sa ya zama alƙawarin aikace-aikace da yawa a cikin waɗannan samfuran.
A fagen ciyar da magungunan dabbobi, ana amfani da isomaltooligosaccharides a cikin abincin gwangwani na dabbobi, abincin dabbobi, abinci mai gina jiki, bincike da haɓakar abinci na transgenic, ciyarwar ruwa, abincin bitamin da samfuran magungunan dabbobi. Halayensa na haɓaka girma da haifuwa na ƙwayoyin cuta masu amfani, suna taimakawa wajen inganta narkewa da iya ɗaukar dabbobi.
Samfura masu dangantaka
Newgreen factory kuma yana samar da amino acid kamar haka: